Cầu Đấu Dây Lò Xo Nhấn SUPU TPIO1.5-S-4-PE
6.810+ đã bán
SUPUMã SP: TPIO1.5-S-4-PE
Liên hệ
  • Phương pháp kết nối: Lò xo nhấn (Push-in) nhanh chóng và an toàn.
  • Dòng định mức IEC: 13.5A.
  • Điện áp định mức IEC: 250V.
  • Tiết diện dây dẫn (rắn): 0.2 - 1.5 mm² (26-14 AWG).