Tổng quan Module Rơ-le SUPU X1S-08PP-1AU
Module Rơ-le SUPU X1S-08PP-1AU là giải pháp điều khiển hiệu quả, đáng tin cậy cho các ứng dụng tự động hóa công nghiệp. Với kinh nghiệm lâu năm trong ngành thiết bị kết nối, SUPU cam kết mang đến những sản phẩm chất lượng cao, đáp ứng các tiêu chuẩn kỹ thuật khắt khe nhất.
Module X1S-08PP-1AU nổi bật với thiết kế nhỏ gọn, đế 50mm và khả năng kết nối 8 kênh đầu vào/đầu ra, sử dụng terminal MC-DTP/TP. Vật liệu cách điện cao cấp đảm bảo an toàn tuyệt đối trong vận hành. Sản phẩm được sản xuất theo quy trình kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt, đảm bảo độ bền và tuổi thọ cao, giảm thiểu chi phí bảo trì cho hệ thống.
Thông số kỹ thuật (Parameters)
| Mã SUPU | X1S-08PP-1AU |
| Số kênh kết nối | 8 |
| Cấp độ bảo vệ | IP20 |
| Dải nhiệt độ hoạt động | -20℃-+70℃ |
| Kiểu lắp đặt | Lắp thanh DIN rail/bắt vít |
Dữ liệu kỹ thuật (Technical Data)
| Cấp quá áp | Ⅱ |
| Mức độ ô nhiễm | 2 |
| Chiều dài tước dây | 9-10mm |
| Tiết diện dây (AWG) | 500VAC/1min |
| Điện trở cách điện | 500MΩ |
| Dải cỡ dây | 28-16AWG |
| Dòng điện cuộn dây | 4.6mA |
| Dòng tải định mức | 5A |
| Điện áp cuộn dây | 24V DC |
Module Rơ-le X1S-08PP-1AU của SUPU là lựa chọn lý tưởng cho các tủ điều khiển công nghiệp, hệ thống tự động hóa nhà máy, hoặc các ứng dụng yêu cầu điều khiển tín hiệu mức thấp đến tải công suất nhỏ. Để đảm bảo an toàn và hiệu suất tối ưu, người dùng cần tuân thủ dải nhiệt độ hoạt động khuyến nghị và đảm bảo môi trường lắp đặt khô ráo, ít bụi bẩn. Việc sử dụng đúng tiết diện dây và chiều dài tước dây theo thông số kỹ thuật sẽ giúp tối ưu hóa kết nối và giảm thiểu rủi ro chập cháy.
- CÔNG TY TNHH KỸ THƯƠNG VIỆT TRUNG
- 📞 Zalo/Hotline: 0977 726 620
- 📧 Email: sales1@viettrungtechcom.vn
- 📍 Văn phòng: B19 - HH06 Ngõ 12 Ngô Huy Quỳnh, KĐT Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Thành Phố Hà Nội.





